#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3
93
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กชาย นัฐพล สระสิงห์
2.เด็กชาย นราธิป ศรีด้วง
1.นาย ธรรม์นวัฒน์ ศรีราตรี
2.นางสาว เพ็ญศรี มีผลกิจ
2 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
0
-
-
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กหญิง ปลิตา ยาหอม
1.นาย ปิยสวัสดิ์ สิริจันทร์เพ็ง
3 เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
95
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กชาย สมหวัง จันทร์ราศรี
2.เด็กหญิง ธนภรณ์ ศรีปราชญ์
1.นาง เรไร รังใส
2.นางสาว จิรนันท์ จันทร์แจ้ง
4 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
90
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กชาย พงศกร พาแก้ว
2.เด็กหญิง สุภิญญา จอมคำ
1.นาง เรไร รังใส
2.นางสาว จิราพร สีโสด
5 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
93
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กชาย ธีรพล อินธิเดช
2.เด็กหญิง กฤติยาภรณ์ ทิพย์สิงห์
1.นาง เรไร รังใส
2.นางสาว จิรนันท์ จันทร์แจ้ง
6 เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
95
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กชาย อัครวิชญ์ วรพันธุ์
2.เด็กชาย ณัฐวัชต์ จันทกรณ์
1.นาย ธรรม์นวัฒน์ ศรีราตรี
2.นาง เรไร รังใส
7 เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
88
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กชาย อนุชา มะโนชาติ
1.นางสาว เพ็ญศรี มีผลกิจ
8 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
93
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กชาย สุชานันท์ ลุนคำโต
1.นางสาว เพ็ญศรี มีผลกิจ
9 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
86
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กหญิง ปริยากร ทนงค์
1.นางสาว เพ็ญศรี มีผลกิจ
10 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
88
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กชาย วีรพงศ์ คูณสุข
1.นางสาว เพ็ญศรี มีผลกิจ
11 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6
95
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กชาย สิทธิราษฎร์ ไพรป่า
2.เด็กหญิง ตรีชฎา จิตจักร์
3.เด็กหญิง จารวี บุตรอุดม
1.นางสาว เพ็ญศรี มีผลกิจ
2.นาย ธรรม์นวัฒน์ ศรีราตรี
12 ปฐมวัย
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
93
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กชาย ชลชาลี ทองหลอม
2.เด็กหญิง พิมพ์พัชชา ใจเพ็ง
3.เด็กหญิง สุพิชชา มนตรี
1.นาง อัญชนา วงษ์ปลั่ง
2.นางสาว จิราพร สีโสด
13 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
89
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กชาย วิริยะ จันดา
2.เด็กหญิง จุฑาทิพย์ ผ่องแผ้ว
1.นาง เรไร รังใส
2.นางสาว จิรนันท์ จันทร์แจ้ง

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนขุนโพธิ์ภูไพร ณ ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)โท ร045 679 227 อีเมล์ .....................
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 66

โปรแกรมโดยครูพุทธวัฒน์ ประจันทร์ [ทีมพัฒนาโปรแกรมศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับกลุ่ม]
E-ACADEMIC V.1.3.0 © 2016 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com